M550
50″SERIES
Ultra HD 4K Smart TV
50M550KP
| ขนาดหน้าจอ | 50″ |
| หน่วยประมวลผล | REGZA Engine 4K |
| ความละเอียดหน้าจอ | Ultra HD 4K (3,840 x 2,160) |
| เทคโนโลยี Wide Color Gamut | YES |
| HDR | YES |
| เทคโนโลยี แบ็คไลท์ | Direct LED |
| เทคโนโลยี จอภาพ | Adaptive Dimming |
| ความสว่าง (nit) | 450nit (Typ.) / no peaking |
| อัตราการคอนทราสต์ | 4000:1 (Typ.) |
| องศาการมอง | H:178º,V:178º |
| พลังเสียง (วัตต์) | 49W |
| วูฟเฟอร์ | YES |
| คุณสมบัติ | android tv |
| การควบคุมคำสั่งเสียง | ด้วยรีโมท |
| ช่องต่อ USB | 2.0 x 2 |
| ช่องต่อ HDMI | 2.0 x 3 |
| ช่องต่อ Bluetooth | YES (v4.2) |
| ช่องต่อแบบ Composite | x 1 |
| ขนาด กว้าง X สูง X ลึก (นิ้ว) ไม่รวมขาตั้ง | 43.9×25.6×3.2 |
| ขนาด กว้าง X สูง X ลึก (รวมขาตั้ง) | 43.9×26.4×10.2 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่รวมขาตั้ง | 11.20 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) รวมขาตั้ง | 11.50 |
English