Z770
55″SERIES
Ultra HD 4K Smart TV
55Z770KP
| ขนาดหน้าจอ | 55″ |
| หน่วยประมวลผล | REGZA Engine 4K Pro |
| ความละเอียดหน้าจอ | Ultra HD 4K (3,840 x 2,160) |
| เทคโนโลยี Wide Color Gamut | YES (Quantum Dot Color) |
| HDR | YES |
| เทคโนโลยี แบ็คไลท์ | Direct LED |
| เทคโนโลยี จอภาพ | Full Array Local Dimming |
| ความสว่าง (nit) | 500nit (Typ.) / 1000nit (Peaking) |
| อัตราการคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) |
| องศาการมอง | H:178º,V:178º |
| พลังเสียง (วัตต์) | 80W |
| วูฟเฟอร์ | YES |
| คุณสมบัติ | android tv |
| การควบคุมคำสั่งเสียง | YES (ผ่านหน้าจอ และด้วยรีโมท) |
| ช่องต่อ USB | 2 (3.0 x 1, 2.0 x 1) |
| ช่องต่อ HDMI | 4 (2.1 x 2, 2.0 x 2) |
| ช่องต่อ Bluetooth | YES (v4.2) |
| ช่องต่อแบบ Composite | x 1 |
| ขนาด กว้าง X สูง X ลึก (นิ้ว) ไม่รวมขาตั้ง | 48.6×29.3×4.6 |
| ขนาด กว้าง X สูง X ลึก (รวมขาตั้ง) | 48.6×29.3×9.3 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่รวมขาตั้ง | 19.8 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) รวมขาตั้ง | 21.5 |
English